Skrifstofa

Kristján Einarsson

Forstjóri
ke@rv.is

Farsími: 896 2207

Einar Kristjánsson

Framkvæmdarstjóri
ek@rv.is
B. sími: 520 6631
Farsími: 698 0475

Sigurlaug Þóra Kristjánsdóttir

Mannauðsstjóri
sigurlaug@rv.is
B. sími: 520 6691
Farsími: 698 9382

Sigríður Bára Hermannsdóttir

Skrifstofustjóri
sbh@rv.is
B. sími: 520 6679
Farsími: 896 2208

Anna Sólmundsdóttir

Bókari
anna@rv.is
B. sími: 520 6656

Alexandra Árórudóttir

Aðstoðar bókari
alexandra@rv.is
B. sími: 520 6675

Eva Gunnþórsdóttir

Bókari
eva@rv.is
B. sími: 520 6694

Kristbjörn Jónsson

Markaðs- og þjónustustjóri
kj@rv.is
B. sími: 520 6674
Farsími: 896 5556

Þórný Birgisdóttir

Bókari
thorny@rv.is
B. sími: 520 6655

Sölu-og þjónustudeild

Aðalbjörn Þorgeir Valsson

Sölustjóri
adalbjorn@rv.is

Farsími: 896 2205

Amir Mulamuhic

Sölumaður
amir@rv.is

Farsími: 661 2986

Andri Þór Kristinsson

Sölu og þjónustufulltrúi
andri@rv.is

Farsími: 851 6673

Axel Fannar Sigursteinsson

Sölumaður
axel@rv.is

Farsími: 896 9737

Björgvin Sigurðsson

Vélsmiður
bjorgvin@rv.is

Farsími: 898 8554

Karl Arnar Bjarnason

Sölumaður
karl@rv.is

Farsími: 851 6657

Kristófer Logi Árnason

Sölu og þjónustufulltrúi
kristofer@rv.is

Farsími: 851 6623

Sigurður Árnason

Sölumaður
lager@rv.is

Farsími: 851 6667

Magnús Ingi Björnsson

Sölumaður
magnus@rv.is

Farsími: 896 7480

Hjúkrunarvörur

Guðný Einarsdóttir

Sölumaður/Þjónustuver
gudny@rv.is
B. sími: 520 6669
Farsími: 898 8556

Marsibil Sigurðardóttir

Sjúkraliði
marsibil@rv.is
B. sími: 520 6678
Farsími: 851 6678

Þjónustuver

Bessi Halldór Þorsteinsson

Sölumaður/Þjónustuver
bessi@rv.is
B. sími: 520 6670
Farsími: 897 2599

Bylgja Dögg Hjörleifsdóttir

Sölumaður Þjónustuveri
bylgja@rv.is
B. sími: 520 6660

Sigríður Sigurðarsdóttir

Sölumaður/Þjónustuver
sirry@rv.is
B. sími: 520 6677

Verslun

Carolyn Linda Jeans

Verslunarstjóri
linda@rv.is

Farsími: 895 8386

Kristján Hermann Þorkelsson

Aðstoðarverslunarstjóri
kh@rv.is

Farsími: 698 7309

Þórunn Selma Benediksdóttir

Sölumaður í verslun
thorunns@rv.is

Farsími: 851 6684

Björn Kári Björnsson

Sölumaður í verslun - Hlutastarf


Innkaup

Björn Freyr Björnsson

Yfirmaður Innkaupa- og Tölvumála
bjorn@rv.is
B. sími: 520 6683
Farsími: 898 5303

Arna Bjartmarsdóttir

Vörustjóri
arna@rv.is
B. sími: 520 6695

Eiríkur Árni Sigurðsson

Vörustjóri
eirikur@rv.is
B. sími: 520 6651
Farsími: 897 4115

Katrín Edda Svansdóttir

Vörustjóri
katrin@rv.is
B. sími: 520 6668
Farsími: 694 2730

Lager

Guðbjörn Sigurþórsson

Lagerstjóri
bjossi@rv.is

Farsími: 897 9749

Rafal Rymon Lipinski

Aðstoðarlagerstjóri
lager@rv.is

Farsími: 851 6633

Hjalti Kristjánsson

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6682

Kristján B. Heiðarsson

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6682

Reynir Alfreð Aðalsteinsson

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6682

Sigurjón Emil Ingólfsson

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6682

Steingrímur Jóhannesson

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6682

Stephan Hufschmid

Lagermaður
lager@rv.is
B. sími: 520 6682
Farsími: 851 6692

Bílstjórar

Filip

Bílstjóri


Farsími: 789 2233

Rúnar Sigurðsson

Bílstjóri


Farsími: 659 4465

Þorsteinn Hermannson

Bílstjóri


Farsími: 891 7575

Mötuneyti

Þessi síða notar vafrakökur (e. cookies) til að við getum gert vefsíðuna sem besta. Með því að nota síðuna samþykkir þú notkun á vafrakökum. Lesa meira