Skrifstofa

Kristján Einarsson

Forstjóri
ke@rv.is

Farsími: 896 2207

Einar Kristjánsson

Framkvæmdarstjóri
ek@rv.is
B. sími: 520 6631
Farsími: 698 0475

Sigurlaug Þóra Kristjánsdóttir

Mannauðsstjóri
sigurlaug@rv.is
B. sími: 520 6691
Farsími: 698 9382

Sigríður Bára Hermannsdóttir

Skrifstofustjóri
sbh@rv.is
B. sími: 520 6679
Farsími: 896 2208

Alexandra Árórudóttir

Aðstoðar bókari
alexandra@rv.is
B. sími: 520 6675

Björn Freyr Björnsson

Tæknistjóri
bjorn@rv.is
B. sími: 520 6683
Farsími: 898 5303

Eva Gunnþórsdóttir

Bókari
eva@rv.is
B. sími: 520 6694

Harpa Grétarsdóttir

Markaðsstjóri
harpa@rv.is

Farsími: 865 0331

Þórný Birgisdóttir

Bókari
thorny@rv.is
B. sími: 520 6655

Þórunn Helga Kristjánsdóttir

Vefverslunarstjóri
thorunn@rv.is
B. sími: 520 6652

Sölu og þjónustusvið

Aðalbjörn Þorgeir Valsson

Sölu og þjónustustjóri
adalbjorn@rv.is

Farsími: 896 2205

Amir Mulamuhic

Ráðgjafi
amir@rv.is

Farsími: 661 2986

Andri Þór Kristinsson

Ráðgjafi kaffilausna
andri@rv.is

Farsími: 851 6673

Axel Fannar Sigursteinsson

Ráðgjafi
axel@rv.is

Farsími: 896 9737

Björgvin Sigurðsson

Tæknimaður / Verkstæði
bjorgvin@rv.is

Farsími: 898 8554

Kristófer Logi Árnason

Ráðgjafi tæknilegra lausna
kristofer@rv.is

Farsími: 851 6623

Magnús Ingi Björnsson

Hreinlætisráðgjafi
magnus@rv.is

Farsími: 896 7480

Sigurður Árnason

Ráðgjafi
sigurdur@rv.is

Farsími: 851 6667

Hjúkrunarsvið

Kristbjörn Jónsson

Yfirmaður hjúkrunarsviðs og gæðastjóri
kj@rv.is
B. sími: 520 6674
Farsími: 896 5556

Ásdís Ósk Heimisdóttir

Hjúkrunarfræðingur
asdis@rv.is

Farsími: 851-6697

Guðný Einarsdóttir

Ráðgjafi í þjónustuveri
gudny@rv.is
B. sími: 520 6669
Farsími: 898 8556

Marsibil Sigurðardóttir

Sjúkraliði
marsibil@rv.is
B. sími: 520 6678
Farsími: 851 6678

Þjónustuver

Bessi Halldór Þorsteinsson

Ráðgjafi í þjónustuveri
bessi@rv.is
B. sími: 520 6670
Farsími: 897 2599

Björn Kári Björnsson

Ráðgjafi í þjónustuveri
bjornkari@rv.is

Bylgja Dögg Hjörleifsdóttir

Ráðgjafi í þjónustuveri
bylgja@rv.is
B. sími: 520 6660

Sigríður Sigurðarsdóttir

Ráðgjafi í þjónustuveri
sirry@rv.is
B. sími: 520 6677

Verslun

Carolyn Linda Jeans

Verslunarstjóri
linda@rv.is

Farsími: 895 8386

Kristján Hermann Þorkelsson

Aðstoðarverslunarstjóri-
kh@rv.is

Farsími: 698 7309

Ásta S. Guðmundsdóttir

Ráðgjafi í verslun
astas@rv.is

Farsími: 851 6634

Ólafur Björn Thoroddsen

Ráðgjafi í verslun
olafur@rv.is

Farsími: 851 6671

Snæbjörn Árnason

Ráðgjafi í verslun
sa@rv.is

Farsími: 851 6676

Þórunn Selma Benediksdóttir

Ráðgjafi í verslun
thorunns@rv.is

Farsími: 851 6684

Hermann Kári Hannesson

Ráðgjafi í verslun


Sonja Þórarinsdóttir

Ráðgjafi í verslun


Innkaupasvið

Alastair Kent

Yfirmaður innkaupasviðs
alastair@rv.is

Farsími: 680 7497

Arna Bjartmarsdóttir

Vörustjóri
arna@rv.is
B. sími: 520 6695

Eiríkur Árni Sigurðsson

Vörustjóri
eirikur@rv.is
B. sími: 520 6651
Farsími: 897 4115

Katrín Edda Svansdóttir

Vörustjóri
katrin@rv.is
B. sími: 520 6668
Farsími: 694 2730

Vöruhús

Guðbjörn Sigurþórsson

Lagerstjóri
bjossi@rv.is

Farsími: 897 9749

Rafal Rymon Lipinski

Aðstoðarlagerstjóri
lager@rv.is

Farsími: 851 6633

Kristjana Ósk Traustadóttir

Starfsmaður á skrifstofu lagers
lager@rv.is
B. sími: 520 6682

Hjalti Kristjánsson

Starfsmaður á lager
lager@rv.is
B. sími: 520 6682

Kristján B. Heiðarsson

Starfsmaður á lager
lager@rv.is
B. sími: 520 6682

Mikael Sveinn Hreinsson

Starfsmaður á lager
lager@rv.is
B. sími: 520 6682

Reynir Alfreð Aðalsteinsson

Starfsmaður á lager
lager@rv.is
B. sími: 520 6682

Sigurjón Emil Ingólfsson

Starfsmaður á lager
lager@rv.is
B. sími: 520 6682

Steingrímur Jóhannesson

Starfsmaður á lager
lager@rv.is
B. sími: 520 6682

Stephan Hufschmid

Starfsmaður á lager
lager@rv.is
B. sími: 520 6682
Farsími: 851 6692

Útkeyrsla

Filip Gotowt

Bílstjóri


Farsími: 789 2233

Rúnar Sigurðsson

Bílstjóri


Farsími: 659 4465

Þorsteinn Hermannson

Bílstjóri


Farsími: 891 7575

Mötuneyti

Krystyna Joanna Laczynska

Umsjón með mötuneyti


Farsími: 851 6662

Þessi síða notar vafrakökur (e. cookies) til að við getum gert vefsíðuna sem besta. Með því að nota síðuna samþykkir þú notkun á vafrakökum. Lesa meira